You are not connected. Please login or register

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Sun Aug 19, 2012 3:55 am
kiddevid
kiddevid
Danh hiệu

MOD game. Mod game là khi mình lấy game của người khác mình làm server của mình. Rồi mở để kiếm tiền. Chúng mày là mấy thằng ngu mà hay chửi người . Nhưng mà trước khi chửi người ta ấy thì phải nhìn lại bản thân mình xem mình có thể làm hay hơn người ta hay không. Vì làm Game đâu có dễ. VD: mày làm game đó nhưng mày có làm nó nổi tiếng được hay không. Mày làm đéo được mày cứ ngồi đấy chửi người ta làm gì ( không phải mày đang ghen tị sao ???? . Còn một điều nữa là 70% game việt nam mình ấy là Game ăn cắp. Mà mày ngồi đó mày nói người ta ăn cắp bản quyền là mày ( NGU ). Tại vì từ bé đến giờ mày ngu nên mày kô biết Game việt nam mình hầu hết là Game ăn cắp . Mà bây giờ mày nhờ mạng lưới Internet mà mày hiểu biết thêm 1 tí ( xíu ). Mày nói cái Game ấy ở đâu ra rồi mày nghĩ mày thông minh lắm. Hồi xưa máy đéo biết thì mày thích. Còn bây h mày biết rồi thì mày kô thích. kô phải bị mâu thuẫn sao. Tức là mày kô có lập trường. Tao thấy Game nào hay.... Tao Thích. Đéo cần biết nó xuất xứ ở đâu. vl2private.forumvi.com ăn cắp Game của trung quốc làm nó nổi tiếng Oke chơi hay quá. Nếu mày giỏi mày ăn cắp được hay kô ???. Địt mẹ viết lời thoại game cho game trung quốc đâu có dễ mày. Nếu mà kô có những mod game như vl2private.forumvi.com để mod game cho mày chơi ấy. thì mày làm sao có cái game võ lâm 2 private được. VD như là Game Mu. Kiếm Thế. Võ lâm 1. Hay đơn giản như là Game Mobile của tao vv + vv. Bởi vậy mày phải cám ơn người ta Thanks Very much.....
Tao chỉ nói thế thôi mong chúng mày hiểu....
Copy nhớ ghi rõ nguồn nhé..

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà kiddevid

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết mới cùng chuyên mục

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất